Igikoresho cyo gusudira gifite ibiro 600
✧ Intangiriro
Imashini yo gusudira ifite uburemere bwa kg 600 ni igikoresho cyihariye gikoreshwa mu gusudira kugira ngo gishyireho kandi kizunguruke ibikoresho. Yagenewe gufata ibikoresho bipima ibiro 600 cyangwa toni 0.6, igatanga ituze n'uburyo bwo kugenzura ingendo mu gihe cyo gusudira.
Dore bimwe mu bintu by'ingenzi n'ibiranga icyuma gipima ubushuhe cya kilogarama 600:
Ubushobozi bwo gutwara: Iyi posita irashobora gushyigikira no kuzunguruka ibikoresho by'akazi bifite uburemere ntarengwa bwa 600kg. Ibi bituma ikoreshwa mu gukora ibikoresho bito kugeza ku biciriritse mu gusudira.
Kugenzura Guhinduranya: Imashini ikoresha ubushyuhe isanzwe ikubiyemo uburyo bwo kugenzura butuma abakoresha bagenzura umuvuduko n'icyerekezo by'ubushyuhe. Ibi bituma habaho kugenzura neza aho igikoresho gishyirwa n'uko kigenda mu gihe cyo gusudira.
Gushyiramo Imyanya Ishobora Guhindurwa: Imyanya ikunze kugira amahitamo yo gushyiramo, nko kugorama, kuzunguruka, no guhindura uburebure. Izi mpinduka zemerera gushyiramo neza igikoresho, bigatuma byoroshye kugera ku ngingo zo gusudira no kunoza imikorere yo gusudira.
Kubaka Gukomeye: Igikoresho cyo gupakira gisanzwe gikozwe mu bikoresho bikomeye kugira ngo gikomeze kandi kibe cyiza mu gihe cyo gukora. Cyagenewe gutanga urubuga rutekanye rwo gusudira, kugira ngo igikoresho gikomeze kuba gihamye kandi gifatanye neza.
Igishushanyo mbonera gito: Igikoresho cyo gusudira gifite uburemere bwa 600kg akenshi kiba gito, bigatuma gikwiranye n'ahantu hato cyangwa aho umwanya uri muto. Igishushanyo cyacyo gito gituma byoroha gutwara no gushyira mu bikoresho byo gusudira bisanzwe.
Imashini yo gusudira ifite uburemere bwa kg 600 ikoreshwa cyane mu nganda zitandukanye, harimo n'amaduka akora, inganda zikora imodoka, ndetse n'imirimo yo gusudira yoroheje kugeza ku rwego rwo hagati. Ifasha mu kugera ku gusudira neza kandi neza binyuze mu gutanga uburyo bwo kugenzura no kuzungurutsa ibikoresho by'akazi.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | HBJ-06 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Ibiro ntarengwa 600 |
| Umurambararo w'ameza | mm 1000 |
| Moteri izenguruka | 0.75 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.09-0.9 rpm |
| Moteri ihengamye | 0.75 kw |
| Umuvuduko wo kuzunguruka | 1.1 rpm |
| Inguni yo kuzunguruka | dogere 0~90°/ dogere 0~120° |
| Intera ntarengwa yo hagati y'amabara atandukanye | mm 150 |
| Intera ikomeye y'imbaraga rukuruzi | mm 100 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Gusudira agapfunyika |
| Imbonerahamwe itambitse | |
| Igipimo cy'umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzunguruka hejuru, Kuzunguruka hasi, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora igikoresho cyo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje




