Imizingo yo gusudira ya CR-60
✧ Intangiriro
Imashini isanzwe yo gusudira ifite toni 60 ni igikoresho gikomeye cyagenewe gushyigikira no kuzunguruka ibikoresho binini by’ubudodo mu gihe cyo gusudira. Dore incamake y’imikorere yacyo, ibisobanuro byacyo, n’imikoreshereze yacyo:
Ibiranga by'ingenzi
- Ubushobozi bwo gutwara:
- Yagenewe gutwara toni zigera kuri 60, bigatuma ikoreshwa mu nganda zikomeye.
- Imashini zizunguruka:
- Ubusanzwe igizwe n'udupira tubiri dukoresha ingufu dutanga uburyo bwo kuzunguruka bugenzurwa bw'agakoresho.
- Intera y'imizingo ihinduka:
- Yemerera kwakira uburebure n'ubugari butandukanye bw'imiyoboro.
- Kugenzura Umuvuduko:
- Ifite uburyo bwo kugenzura umuvuduko uhindagurika kugira ngo ihindure neza umuvuduko wo kuzenguruka, yongera ubuziranenge bwo gusudira.
- Ubwubatsi Bukomeye:
- Yubatswe mu bikoresho bikomeye cyane kugira ngo ihangane n'imitwaro iremereye kandi ikomeze.
- Ibiranga umutekano:
- Harimo uburyo bwo kwirinda nko kurinda ibintu byinshi cyane, utubuto two guhagarara mu gihe cy'impanuka, n'ibice bihamye byo kurinda ko ibintu bigwa.
Ibisobanuro
- Ubushobozi bwo gutwara:Toni 60
- Ingano y'umuzingo:Biratandukanye, akenshi hafi 200-400 mm
- Umuvuduko wo Kuzenguruka:Ubusanzwe ishobora guhindurwa, kuva kuri milimetero nke kugeza kuri metero nyinshi ku munota
- Ingufu z'amashanyarazi:Ubusanzwe ikoreshwa na moteri z'amashanyarazi; ibipimo bishobora gutandukana bitewe n'uwakoze
Porogaramu
- Kubaka umuyoboro w'amazi:Ikoreshwa mu nganda za peteroli na gaze mu gusudira imiyoboro minini.
- Gukora ikigega:Ni byiza cyane mu kubaka no gusudira ibigega binini byo kubikamo ibintu n'imiyoboro y'umwuka.
- Kubaka amato:Yakoreye mu nganda z'ubwubatsi bw'amato mu gusudira ibice by'ubwato n'ibindi bice binini.
- Gukora imashini zikomeye:Ikoreshwa mu gukora imashini nini n'ibikoresho binini.
Ibyiza
- Ubwiza bwo gusudira bwongerewe:Guhinduranya ibintu buri gihe bifasha mu kugera ku gusudira kumwe.
- Kongera ubushobozi:Bigabanya uburyo bwo gukora n'intoki kandi byihutisha igikorwa cyo gusudira.
- Ubushobozi bwo guhindura ibintu:Ishobora gukoreshwa mu buryo butandukanye bwo gusudira, harimo MIG, TIG, no gusudira arc munsi y'amazi.
Niba ukeneye amakuru arambuye ku byerekeye moderi runaka, abakora, cyangwa amabwiriza agenga imikorere, banza ubaze!
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzingo wo gusudira wa CR-60 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Toni 60 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo Gupakira-Drive | Toni 30 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo gupakira-Idler | Toni 30 ntarengwa |
| Ingano y'ubwato | 300~5000mm |
| Hindura Inzira | Guhindura umugozi |
| Imbaraga zo Kuzunguruka kwa Moteri | 2*2.2 KW |
| Umuvuduko wo Kuzenguruka | 100-1000mm/umunota |
| Kugenzura umuvuduko | Umushoferi w'ingufu zihindagurika |
| Amapine y'imizingo | Ibikoresho by'icyuma |
| Ingano y'urukiramende | Ø500*200mm |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya metero 15 yo kugenzura kure |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
| Icyemezo | CE |
✧ Ikiranga
1. Aho Roller iherereye hashobora guhindurwa ni ingirakamaro cyane mu guhindura roller hagati y'igice cy'ingenzi cy'umubiri kugira ngo roller zifite uburebure butandukanye zishobore guhindurwa hejuru y'izo roller zimwe nta n'ubwo zigura indi roller y'umuyoboro ungana.
2. Hakozwe isesengura ry’imihangayiko ku mubiri ukomeye kugira ngo hamenyekane ubushobozi bwo gutwara imizigo y’umurabyo uburemere bw’imiyoboro bushingiyeho.
3. Muri iki gicuruzwa harimo gukoreshwa utubumbe twa polyurethane kuko utubumbe twa polyurethane turwanya uburemere kandi dushobora kurinda ubuso bw'imiyoboro gushwanyagurika mu gihe cyo kuzingurura.
4. Uburyo bwo gufunga bukoreshwa mu gufunga imigozi ya polyurethane ku gitereko cy'ingenzi.
5. Igitereko gishobora guhindurwa gikoreshwa mu guhindura uburebure bw'igitereko gikomeye hakurikijwe ibyo umuyoboro ukeneye n'ibisabwa kandi hakurikijwe urwego rworoshye rw'umusudi kugira ngo ubashe gutanga ubusudi buhagije.
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Imodoka ya Variable Frequency Drive ikomoka ku kirango cya Danfoss / Schneider.
2. Imoteri zizunguruka kandi zikora tilring ni ikirango cya Invertek / ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
Ibikoresho byose bisimbura byoroshye ku isoko ryo mu gace ukoresha.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura ukuboko kari kure gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzamuka hejuru, Kumanuka, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Twongeraho kandi buto imwe yo guhagarika byihutirwa ku ruhande rw'imashini, ibi bizatuma akazi gashobora guhagarika imashini ku nshuro ya mbere igihe cyose habaye impanuka.
5. Sisitemu yacu yose yo kugenzura ifite uburenganzira bwa CE ku isoko ry'i Burayi.










