Imashini isanzwe yo gusudira ya CR-300T
✧ Intangiriro
Toni 1.300 zo gusudira zipima ubushobozi bwo gutwara imizigo harimo igice kimwe cyo gutwara imizigo n'igice kimwe cyo gusimbuza imizigo.
2. Ubusanzwe dukoresha amapine y'icyuma afite umurambararo wa mm 700 n'ubugari bwa mm 300, amapine y'icyuma afite imigozi araboneka kugira ngo akoreshwe mu buryo bwihariye.
3. Ifite moteri zihindura frequency za 2*5.5kw, bizatuma uruziga rurushaho kuba rwiza.
4. Niba imiyoboro ifite ubushobozi bwo guhindagurika, tuzakoresha moteri ya feri kugira ngo twongere imbaraga zo kuzenguruka.
5. Ifite ubushobozi bwo gusudira bwa Toni 300, ifite umurambararo wa mm 8000, dushobora kandi kuyihindura kugira ngo ibe nini ukurikije icyifuzo cy'umukoresha wa nyuma.
6. Ifite ishingiro rihamye, amapine akoresha moteri n'imirongo ikura byose biboneka muri Weldsuccess Ltd.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzingo wo gusudira wa CR-300 |
| Ubushobozi bwo gutwara imizigo | Toni 150 ntarengwa*2 |
| Hindura Inzira | Guhindura umugozi |
| Guhindura amazi | Hejuru/Hasi |
| Ingano y'ubwato | 1000~8000mm |
| Ingufu za moteri | 2*5.5kw |
| Inzira yo gutemberamo | Gutembera n'intoki hamwe n'ingufuri |
| Amapine y'imizingo | PU |
| Ingano y'urukiramende | Ø700*300mm |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Agasanduku k'intoki gakoresha insinga |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
| Icyemezo | CE |
✧ Ikiranga
1. Ibikoresho byo gusudira imiyoboro bifite ubwoko butandukanye bw'ibice, urugero: uburyo bwo kwihuza, uburyo bwo guhindurwa, uburyo bwo gutwara, uburyo bwo kugorama no kwirinda guhindagurika.
2. Imashini zisanzwe zo gusudira imiyoboro zishobora gukoresha uburebure butandukanye bw'akazi, binyuze mu guhindura intera yo hagati y'imashini zisudira, binyuze mu mwobo wabugenewe wo gukurura cyangwa vis.
3. Biterwa n'uburyo butandukanye bwo gukoresha, ubuso bw'umuzingo bufite ubwoko butatu, PU/RUBBER/STEEL HEEL.
4. Imashini zo gusudira imiyoboro zikoreshwa cyane cyane mu gusudira imiyoboro, gusiga imiyoboro y'ibigega, gusiga irangi ry'imizingo izunguruka no guteranya imiyoboro y'ibigega by'imizingo y'ibigega.
5. Imashini ihindura imiyoboro ikoresha umuyoboro ishobora gufatanya n'ibindi bikoresho.
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Imodoka ya Variable Frequency Drive ikomoka ku kirango cya Danfoss / Schneider.
2. Imoteri zizunguruka kandi zikora tilring ni ikirango cya Invertek / ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
Ibikoresho byose bisimbura byoroshye ku isoko ryo mu gace ukoresha.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura ukuboko kari kure gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzamuka hejuru, Kumanuka, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Twongeraho kandi buto imwe yo guhagarika byihutirwa ku ruhande rw'imashini, ibi bizatuma akazi gashobora guhagarika imashini ku nshuro ya mbere igihe cyose habaye impanuka.
5. Sisitemu yacu yose yo kugenzura ifite uburenganzira bwa CE ku isoko ry'i Burayi.
✧ Imishinga yabanje











