Igipimo cy'imigabane y'umurizo w'umutwe
✧ Intangiriro
1. Imashini yo gusudira icyuma gikoresha umutwe ni igisubizo cy'ibanze cyo kuzungurutsa ibice by'akazi.
2. Ameza yo gukoreraho ashobora kuzunguruka (muri 360°) bigatuma igice cy'akazi gisukwa ahantu heza, kandi umuvuduko wo kuzenguruka ukoresheje moteri ni uburyo bwo kugenzura VFD.
3. Mu gihe cyo gusudira, dushobora kandi guhindura umuvuduko wo kuzenguruka dukurikije ibyo dusabwa. Umuvuduko wo kuzenguruka uzaba ari iyerekana rya digitale riri mu gasanduku kagenzurwa n'intoki.
4. Dukurikije itandukaniro ry'umurambararo w'umuyoboro, ishobora no gushyiraho utubuto dutatu tw'iminwa kugira ngo ifate umuyoboro.
5. Ifite uburebure buhamye, imbonerahamwe yo kuzunguruka itambitse, ikoresha intoki cyangwa hydraulic 3 axis adjustment positioners zose ziraboneka kuri Weldsuccess Ltd.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Kuva kuri STWB-06 kugeza kuri STWB-500 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T / 15T / 20T / 30T / 50T ntarengwa |
| Umurambararo w'ameza | 1000 mm ~ 2000 mm |
| Moteri izenguruka | 0.75 kw ~11 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Igipimo cy'umutwe gihagaze |
| Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Rotation Forward, Rotation Reverse, Power Lights na Emergency Stop functions.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
✧ Impamvu tugomba kuduhitamo
Weldsuccess imaze imyaka myinshi itanga ibikoresho byo gusudira byiza cyane, imiyoboro yo gusudira, umuyoboro wo gusudira w’umuyaga, imiyoboro yo gutwika imiyoboro na tanki, umuyoboro wo gusudira w’inkingi, umuyoboro wo gusudira n’imashini yo gukata ya cnc mu nganda mpuzamahanga zo gusudira, gukata no gukora. Dushobora guhindura serivisi.
Ibikoresho byose bya Weldsuccess bifite icyemezo cya CE/UL biri mu kigo cyacu cya ISO9001:2015 (icyemezo cya UL/CSA kiraboneka iyo ubisabye).
Hamwe n'ishami ryuzuye ry'ubuhanga ririmo abakanishi b'inzobere batandukanye, abatekinisiye ba CAD, abagenzuzi n'abashinzwe porogaramu za mudasobwa.
✧ Imishinga yabanje
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora igikoresho cyo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.










