Imashini ikoresha ubwoko bwa L Type Series Automatic Positioner
✧ Intangiriro
1.L Type welding Positioner ni igisubizo cy'ibanze cyo kuzungurutsa ibice by'akazi.
2. Ameza yo gukoreraho ashobora kuzunguruka (muri dogere 360) no kuzunguruka ibumoso cyangwa iburyo bigatuma igice cy'akazi gisukwa ahantu heza, kandi umuvuduko wo kuzunguruka ukoresheje moteri ni VFD control.
3. Mu gihe cyo gusudira, dushobora kandi guhindura umuvuduko wo kuzenguruka dukurikije ibyo dusabwa. Umuvuduko wo kuzenguruka uzaba ari iyerekana rya digitale riri mu gasanduku kagenzurwa n'intoki.
4. Dukurikije itandukaniro ry'umurambararo w'umuyoboro, ishobora no gushyiraho utubuto dutatu tw'iminwa kugira ngo ifate umuyoboro.
5. Ifite uburebure buhamye, imbonerahamwe yo kuzunguruka itambitse, ikoresha intoki cyangwa hydraulic 3 axis adjustment positioners zose ziraboneka kuri Weldsuccess Ltd.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Kuva kuri L-06 kugeza kuri L-200 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T / 15T / 20T ntarengwa |
| Umurambararo w'ameza | 1000 mm ~ 2000 mm |
| Moteri izenguruka | 0.75 kw ~ 7.5 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Igipimo cy'umutwe gihagaze |
| Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Weldsuccess ikoresha ibikoresho byose bisimbura ibisigaye bya kinyabiziga bizwi cyane kugira ngo ireme ry'ibikoresho ribe ryiza. By'umwihariko ku bucuruzi mpuzamahanga, twemeza ko umukoresha ashobora gusimbuza ibikoresho bisimbura ibisigaye ku isoko rye mu gihe agize impanuka yihutirwa.
1. Imashini ihindura frequency ya VFD tuzayikoresha Schneider cyangwa Danfoss.
2. Moteri yo gusudira ikomoka ku kirango kizwi cyane cya ABB cyangwa Invertek.
3. Ibintu by'amashanyarazi na relay byose ni Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
Imashini yo gusudira yo mu bwoko bwa 1.L rimwe na rimwe ikorana na roboti. Muri ubu buryo, weldsuccess izakoresha amasanduku ya RV kugira ngo irebe ko ikora neza.
2. Ubusanzwe icyuma gikoresha ubushuhe gifite agasanduku kamwe kagenzurwa n'intoki. Gishobora guhindura umuvuduko w'imashini, no guhindura icyerekezo cyo kuzenguruka, no kugenzura icyerekezo cy'imashini ikoresha ubushuhe.
3. Sisitemu yose yo kugenzura ikoresheje buto ya E-stop kugira ngo ikoreshwe neza.
✧ Imishinga yabanje
Uburyo bwo gukora bwa 1.L positioner na sisitemu ya roboti kugira ngo ikore neza ni bwo buryo bwiza cyane. Dukora iyi sisitemu yo gusudira imirasire y'imashini zicukura.
2. Nanone kandi, positioner yo gusudira yo mu bwoko bwa L ifite sisitemu isanzwe yo kugenzura icyerekezo cyose kandi igafasha umukozi kubona aho gusudira neza.








