Rotateur zisanzwe zo gusudira za CR-50
✧ Intangiriro
Imashini isanzwe yo gusudira ifite toni 50 ni igikoresho cyihariye gikoreshwa mu gushyigikira no kuzunguruka ibikoresho binini by’ubudodo mu gihe cyo gusudira. Hano hari incamake irambuye y’imikorere yacyo, imiterere yacyo, n’ikoreshwa ryacyo:
Ibiranga by'ingenzi
- Ubushobozi bwo gutwara:
- Yagenewe gutwara toni zigera kuri 50, bituma ikoreshwa mu nganda zitandukanye zikora cyane.
- Imashini zizunguruka:
- Ubusanzwe ifite imigozi ibiri ikoresha ingufu ifasha mu kuzunguruka neza no kugenzura neza kw'igikoresho.
- Intera y'imizingo ihinduka:
- Ituma habaho guhinduranya imiyoboro kugira ngo ihuze n'uburebure n'ubugari butandukanye bw'imiyoboro, bikongera ubushobozi bwo kuyikoresha mu buryo butandukanye.
- Kugenzura Umuvuduko:
- Ifite uburyo bwo kugenzura umuvuduko uhindagurika kugira ngo ihindure umuvuduko wo kuzenguruka, irebe ko imiterere myiza yo gusudira ikorwa.
- Ubwubatsi Bukomeye:
- Yubatswe n'ibikoresho bikomeye cyane kugira ngo ihangane n'imitwaro iremereye kandi ikomeze igihe kirekire.
- Uburyo bwo kwirinda:
- Harimo ibintu nk'uburinzi bw'ibintu birenze urugero, sisitemu zo guhagarara mu gihe cy'impanuka, n'ibirindiro bihamye byo gukumira impanuka.
Ibisobanuro
- Ubushobozi bwo gutwara:Toni 50
- Ingano y'umuzingo:Muri rusange uburebure buri hagati ya mm 200 na 400, bitewe n'imiterere.
- Umuvuduko wo Kuzenguruka:Ubusanzwe ishobora guhindurwa, akenshi kuva kuri milimetero nke kugeza kuri metero nyinshi ku munota.
- Ingufu z'amashanyarazi:Ubusanzwe ikoreshwa na moteri z'amashanyarazi, hamwe n'ibipimo bitandukanye bitewe n'uruganda.
Porogaramu
- Kubaka umuyoboro w'amazi:Ikoreshwa cyane mu rwego rwa peteroli na gaze mu gusudira imiyoboro minini.
- Gukora ikigega:Ni byiza cyane mu kubaka no gusudira ibigega binini byo kubikamo ibintu n'imiyoboro y'umwuka.
- Kubaka amato:Ikunze gukoreshwa mu nyubako z'amato mu gusudira ibice by'ingufu n'ibice binini.
- Gukora Ibikoresho Biremereye:Ikoreshwa mu gukora imashini nini n'ibikoresho by'inganda.
Ibyiza
- Ubwiza bwo gusudira bwarushijeho kuba bwiza:Guhindagurika kw'imashini bigira uruhare mu gusudira neza, bigabanya inenge.
- Kongera ubushobozi:Bigabanya uburyo bwo gukora n'intoki kandi bikongera uburyo bwo gusudira.
- Ubushobozi bwo guhindura ibintu:Ihuye n'uburyo butandukanye bwo gusudira, harimo MIG, TIG, no gusudira arc munsi y'amazi.
Niba ukeneye amakuru arambuye ku byerekeye moderi runaka, abakora, cyangwa amabwiriza agenga imikorere, banza ubaze!
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzingo wo gusudira wa CR-50 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Toni 50 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo Gupakira-Drive | Toni 25 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo gupakira-Idler | Toni 25 ntarengwa |
| Ingano y'ubwato | 300~5000mm |
| Hindura Inzira | Guhindura umugozi |
| Imbaraga zo Kuzunguruka kwa Moteri | 2*2.2 KW |
| Umuvuduko wo Kuzenguruka | 100-1000mm/umunota |
| Kugenzura umuvuduko | Umushoferi w'ingufu zihindagurika |
| Amapine y'imizingo | Ibikoresho by'icyuma |
| Ingano y'urukiramende | Ø500*200mm |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya metero 15 yo kugenzura kure |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
| Icyemezo | CE |
✧ Ikiranga
1. Aho Roller iherereye hashobora guhindurwa ni ingirakamaro cyane mu guhindura roller hagati y'igice cy'ingenzi cy'umubiri kugira ngo roller zifite uburebure butandukanye zishobore guhindurwa hejuru y'izo roller zimwe nta n'ubwo zigura indi roller y'umuyoboro ungana.
2. Hakozwe isesengura ry’imihangayiko ku mubiri ukomeye kugira ngo hamenyekane ubushobozi bwo gutwara imizigo y’umurabyo uburemere bw’imiyoboro bushingiyeho.
3. Muri iki gicuruzwa harimo gukoreshwa utubumbe twa polyurethane kuko utubumbe twa polyurethane turwanya uburemere kandi dushobora kurinda ubuso bw'imiyoboro gushwanyagurika mu gihe cyo kuzingurura.
4. Uburyo bwo gufunga bukoreshwa mu gufunga imigozi ya polyurethane ku gitereko cy'ingenzi.
5. Igitereko gishobora guhindurwa gikoreshwa mu guhindura uburebure bw'igitereko gikomeye hakurikijwe ibyo umuyoboro ukeneye n'ibisabwa kandi hakurikijwe urwego rworoshye rw'umusudi kugira ngo ubashe gutanga ubusudi buhagije.
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Imodoka ya Variable Frequency Drive ikomoka ku kirango cya Danfoss / Schneider.
2. Imoteri zizunguruka kandi zikora tilring ni ikirango cya Invertek / ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
Ibikoresho byose bisimbura byoroshye ku isoko ryo mu gace ukoresha.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura ukuboko kari kure gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzamuka hejuru, Kumanuka, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Twongeraho kandi buto imwe yo guhagarika byihutirwa ku ruhande rw'imashini, ibi bizatuma akazi gashobora guhagarika imashini ku nshuro ya mbere igihe cyose habaye impanuka.
5. Sisitemu yacu yose yo kugenzura ifite uburenganzira bwa CE ku isoko ry'i Burayi.











