Umugozi usanzwe wo gusudira wa CR- 500T wo ku mugozi ufite uburyo bwo guhindura umugozi
✧ Intangiriro
1. Imashini zacu zo gusudira imiyoboro zihuriza hamwe umugozi umwe wo gutwara hamwe n'umugozi umwe wo gusimbuza hamwe nk'itsinda rimwe rigurishwa.
2. Umuvuduko wo guhindukira kw'imizingo yacu yo gutwika tank uri mu buryo bw'ikoranabuhanga.
3. Ibice by'ikoranabuhanga byo ku rwego rwo hejuru bya Schneider kugira ngo bikomeze gukoreshwa igihe kirekire
4. Uburyo bwo kugenzura intoki bwa kure, uburyo bwo kugenzura intoki bwa radiyo n'uburyo bwo kugenzura ibirenge byose birahari.
5.100% bishya bivuye ku mukinnyi wa mbere
6. Niba umuyoboro wawe umwe ufite uburebure burenze metero 8, turakugira inama yo guhitamo umuyoboro umwe wo gutwara n'imizingo ibiri yo guhagarara kugira ngo uyishyigikire.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzingo wo gusudira wa CR-500 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Toni 500 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo Gupakira-Drive | Toni 250 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo gupakira-Idler | Toni 250 ntarengwa |
| Ingano y'ubwato | 1200 ~ 8500mm |
| Hindura Inzira | Guhindura umugozi |
| Imbaraga zo Kuzunguruka kwa Moteri | 2*7.5KW |
| Umuvuduko wo Kuzenguruka | 100-1000mm/umunota |
| Kugenzura umuvuduko | Umushoferi w'ingufu zihindagurika |
| Amapine y'imizingo | Ibikoresho by'icyuma |
| Ingano y'urukiramende | Ø800*400mm |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya metero 15 yo kugenzura kure |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
| Icyemezo | CE |
✧ Ikiranga
1. Ibikoresho byo gusudira imiyoboro bifite ubwoko butandukanye bw'ibice, urugero: uburyo bwo kwihuza, uburyo bwo guhindurwa, uburyo bwo gutwara, uburyo bwo kugorama no kwirinda guhindagurika.
2. Imashini zisanzwe zo gusudira imiyoboro zishobora gukoresha uburebure butandukanye bw'akazi, binyuze mu guhindura intera yo hagati y'imashini zisudira, binyuze mu mwobo wabugenewe wo gukurura cyangwa vis.
3. Biterwa n'uburyo butandukanye bwo gukoresha, ubuso bw'umuzingo bufite ubwoko butatu, PU/RUBBER/STEEL HEEL.
4. Imashini zo gusudira imiyoboro zikoreshwa cyane cyane mu gusudira imiyoboro, gusiga imiyoboro y'ibigega, gusiga irangi ry'imizingo izunguruka no guteranya imiyoboro y'ibigega by'imizingo y'ibigega.
5. Imashini ihindura imiyoboro ikoresha umuyoboro ishobora gufatanya n'ibindi bikoresho.
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Imodoka ya Variable Frequency Drive ikomoka ku kirango cya Danfoss / Schneider.
2. Imoteri zizunguruka kandi zikora tilring ni ikirango cya Invertek / ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
Ibikoresho byose bisimbura byoroshye ku isoko ryo mu gace ukoresha.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura ukuboko kari kure gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzamuka hejuru, Kumanuka, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Twongeraho kandi buto imwe yo guhagarika byihutirwa ku ruhande rw'imashini, ibi bizatuma akazi gashobora guhagarika imashini ku nshuro ya mbere igihe cyose habaye impanuka.
5. Sisitemu yacu yose yo kugenzura ifite uburenganzira bwa CE ku isoko ry'i Burayi.
✧ Imishinga yabanje









