Imigozi yo gusudira imiyoboro ya CR-40 yo guhindura Bolt
✧ Intangiriro
1. Imodoka imwe n'imashini imwe idafite imbunda bipakiye hamwe.
2. Gukoresha intoki kure no kugenzura ibirenge.
3. Guhindura bolt ku miyoboro itandukanye y'ubugari.
4. Umuvuduko udashobora guhindurwa w'igice gitwarwa.
5. Gutwara umuvuduko wo kuzenguruka mu gusoma kuri interineti.
6. Ibice by'ikoranabuhanga byo ku rwego rwo hejuru bya Schneider.
7.100% bishya bivuye ku mukinnyi wa mbere
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzingo wo gusudira wa CR-40 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Toni 40 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo Gupakira-Drive | Toni 20 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo gupakira-Idler | Toni 20 ntarengwa |
| Ingano y'ubwato | 500~4500mm |
| Hindura Inzira | Guhindura umugozi |
| Imbaraga zo Kuzunguruka kwa Moteri | 2*1.5 KW |
| Umuvuduko wo Kuzenguruka | 100-1000mm/umunota |
| Kugenzura umuvuduko | Umushoferi w'ingufu zihindagurika |
| Amapine y'imizingo | Ibikoresho by'icyuma |
| Ingano y'urukiramende | Ø500*200mm |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya metero 15 yo kugenzura kure |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
| Icyemezo | CE |
✧ Ikiranga
1. Aho Roller iherereye hashobora guhindurwa ni ingirakamaro cyane mu guhindura roller hagati y'igice cy'ingenzi cy'umubiri kugira ngo roller zifite uburebure butandukanye zishobore guhindurwa hejuru y'izo roller zimwe nta n'ubwo zigura indi roller y'umuyoboro ungana.
2. Hakozwe isesengura ry’imihangayiko ku mubiri ukomeye kugira ngo hamenyekane ubushobozi bwo gutwara imizigo y’umurabyo uburemere bw’imiyoboro bushingiyeho.
3. Muri iki gicuruzwa harimo gukoreshwa utubumbe twa polyurethane kuko utubumbe twa polyurethane turwanya uburemere kandi dushobora kurinda ubuso bw'imiyoboro gushwanyagurika mu gihe cyo kuzingurura.
4. Uburyo bwo gufunga bukoreshwa mu gufunga imigozi ya polyurethane ku gitereko cy'ingenzi.
5. Igitereko gishobora guhindurwa gikoreshwa mu guhindura uburebure bw'igitereko gikomeye hakurikijwe ibyo umuyoboro ukeneye n'ibisabwa kandi hakurikijwe urwego rworoshye rw'umusudi kugira ngo ubashe gutanga ubusudi buhagije.
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Imodoka ya Variable Frequency Drive ikomoka ku kirango cya Danfoss / Schneider.
2. Imoteri zizunguruka kandi zikora tilring ni ikirango cya Invertek / ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
Ibikoresho byose bisimbura byoroshye ku isoko ryo mu gace ukoresha.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura ukuboko kari kure gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzamuka hejuru, Kumanuka, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Twongeraho kandi buto imwe yo guhagarika byihutirwa ku ruhande rw'imashini, ibi bizatuma akazi gashobora guhagarika imashini ku nshuro ya mbere igihe cyose habaye impanuka.
5. Sisitemu yacu yose yo kugenzura ifite uburenganzira bwa CE ku isoko ry'i Burayi.
✧ Imishinga yabanje










