Umuzunguruko wa Spool
✧ Intangiriro
Imashini izunguruka ifite toni 3ni ibikoresho byihariye byagenewe koroshya imicungire, imiterere, no gusudira ibice by’icyuma nk’imiyoboro, imiyoboro, n’ibindi bisa nabyo bipima toni 3.000 (3.000 kg). Ubu bwoko bwa rotator bwongera imikorere myiza n’ubuhanga mu bikorwa bitandukanye by’inganda, cyane cyane mu gukora no guteranya.
Ibintu by'ingenzi n'ubushobozi
- Ubushobozi bwo gutwara:
- Ishyigikira ibikoresho bifite uburemere ntarengwa bwa toni 3 (3.000 kg), bigatuma ikwiriye ibikoresho biciriritse n'ibice by'icyuma.
- Uburyo bwo kuzenguruka:
- Ifite sisitemu ikomeye ifite moteri ituma spool izunguruka neza kandi ikagenzurwa.
- Gugenzura umuvuduko uhindagurika bituma abakora akazi bahindura umuvuduko wo kuzenguruka hakurikijwe akazi runaka ko gusudira cyangwa gukora.
- Ibikoresho Bishobora Guhindurwa:
- Ifite udukingirizo cyangwa ibikoresho bishobora guhindurwa bishobora kwakira ingano n'imiterere bitandukanye by'udukingirizo, bikongera ubushobozi bwo gukora ibintu bitandukanye.
- Yagenewe gufata neza icyuma gifata icyuma mu mwanya wacyo mu gihe cyo gukora.
- Imikorere yo Kunyerera:
- Uburyo bwinshi burimo uburyo bwo kuzunguruka, butuma abakoresha bashobora guhindura inguni y'umuyoboro kugira ngo ubashe kugerwaho neza mu gihe cyo gusudira cyangwa kugenzura.
- Iyi mikorere irushaho kunoza imikorere y’imikorere y’ibikoresho kandi ikagabanya umunaniro w’umukoresha.
- Ibiranga umutekano byinjijwe:
- Uburyo bw'umutekano nko gufunga byihutirwa, kurinda umuvuduko mwinshi, no gufunga neza burimo kugira ngo habeho imikorere myiza.
- Byagenewe kubungabunga ahantu hatekanye ho gukorera ku bakoresha.
- Guhuza ibikoresho byo gusudira mu buryo butagoramye:
- Ikorana n'imashini zitandukanye zo gusudira, harimo MIG, TIG, n'izisudira arc zicukurwa munsi y'amazi, bityo bigatuma akazi kagenda neza mu gihe cy'ibikorwa.
- Porogaramu zikoreshwa mu buryo butandukanye:
- Ikunze gukoreshwa mu nganda nka:
- Peteroli na gaze byo kubaka imiyoboro
- Kubaka ubwato bwo gucunga ibice by'ubwato bw'umuzenguruko
- Gukora imashini zikomeye
- Gukora ibyuma muri rusange
- Ikunze gukoreshwa mu nganda nka:
Ibyiza
- Kongera umusaruro:Ubushobozi bwo kuzunguruka no gushyira ibintu mu mwanya wabyo bigabanya uburyo bwo kubikoresha n'intoki kandi bikongera imikorere myiza muri rusange.
- Ubwiza bwo gusudira bwarushijeho kuba bwiza:Guhinduranya no gushyira ibintu mu mwanya wabyo bigenzurwa bigira uruhare mu gusudira neza no kunoza imiterere y'ingingo.
- Ikiguzi cy'umurimo cyagabanijwe:Gukora akazi ko kuzenguruka mu buryo bwikora bigabanya gukenera abakozi b'inyongera, bigabanya ikiguzi cy'umusaruro muri rusange.
Imashini izunguruka ifite toni 3ni igikoresho cy'ingenzi ku nganda zisaba gucunga no gusudira neza ibice bya silinda, bigamije umutekano, imikorere myiza, n'umusaruro mwiza mu bikorwa byo gukora. Niba ufite ikibazo cyihariye cyangwa ukeneye andi makuru ajyanye na toni 3 za spool rotators, banza ubaze!
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzunguruko wa PT3 Spool |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Toni 3 ntarengwa |
| Umuvuduko wa Rotator | 100-1000mm/umunota |
| Ingano y'umurambararo w'umuyoboro | 100 ~ 920mm |
| Ingano y'umurambararo w'umuyoboro | 100 ~ 920mm |
| Imbaraga zo Kuzunguruka kwa Moteri | 500W |
| Ibikoresho by'amapine | UMUPIRA |
| Kugenzura umuvuduko | Umushoferi w'ingufu zihindagurika |
| Amapine y'imizingo | Icyuma gitwikiriwe n'ubwoko bwa PU |
| Sisitemu yo kugenzura | Agasanduku ko kugenzura intoki kari kure n'agace ko gusimbuza amaguru |
| Ibara | RAL3003 UMUTUKU & 9005 UMUKARA / Yahinduwe |
| Amahitamo | Ubushobozi bunini bw'umurambararo |
| Ishingiro ry'amapine y'ingendo akoresha moteri | |
| Agasanduku ko kugenzura intoki gakoresha insinga |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ikimenyetso cy'umuvuduko wo kuzenguruka, imbere, inyuma, amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Agasanduku ko kugenzura intoki kadakoresha insinga karaboneka iyo bikenewe.
✧ Impamvu tugomba kuduhitamo
Weldsuccess ikorera mu nganda zicungwa n’ikigo zifite ubuso bwa metero kare 25.000 n’ubuso bw’ibiro.
Tugurisha ibicuruzwa byacu mu bihugu 45 hirya no hino ku isi kandi twishimiye kugira urutonde runini kandi rugenda rukura rw'abakiriya, abafatanyabikorwa n'abakwirakwiza ibicuruzwa ku migabane 6.
Uruganda rwacu rugezweho rukoresha robots na CNC machining centres kugira ngo rwongere umusaruro, ibyo bigatuma abakiriya basubizwa agaciro kabyo binyuze mu kugabanya ikiguzi cyo gukora.
✧ Iterambere ry'umusaruro
Kuva mu 2006, twatsinze sisitemu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015, tugenzura ubuziranenge uhereye ku byapa by'icyuma by'umwimerere. Iyo itsinda ryacu rishinzwe kugurisha rikomeje gutumiza ku itsinda rishinzwe gutunganya ibicuruzwa, rizongera gusaba igenzura ry'ubuziranenge uhereye ku byapa by'icyuma by'umwimerere kugeza ku iterambere ry'ibicuruzwa bya nyuma. Ibi bizatuma ibicuruzwa byacu byuzuza ibisabwa n'abakiriya.
Muri icyo gihe, ibicuruzwa byacu byose byemejwe na CE kuva mu 2012, bityo dushobora kohereza ibicuruzwa byacu ku isoko ry’i Burayi ku buntu.
✧ Imishinga yabanje








