Uburyo bwo kohereza inkingi zo gusudira na boom LHC 2020 bwo gukoresha mu gusudira inkingi no mu gukurura imiyoboro y'umuvuduko
✧ Intangiriro
1. Gusudira inkingi z'amashanyarazi bikoreshwa cyane mu gusudira umuyaga, mu byuma bitanga umuvuduko n'ibigega byo hanze no imbere mu gusudira umugozi muremure cyangwa mu gusudira mu gituza. Bizakoreshwa mu gusudira mu buryo bwikora iyo bikoreshejwe hamwe na sisitemu yacu ihindura imiterere y'amashanyarazi.
2. Gukoresha hamwe n'ibikoresho byo gusudira bizarushaho korohera gusudira flanges.
3. Dukurikije uburebure bw'ibikoresho, tunakora inkingi y'uruziga ikoresheje amapine agenda. Bityo iraboneka no mu gusudira ubushuhe bw'umugozi muremure.
4. Ku gikoresho cyo gusudira inkingi, dushobora gushyiraho isoko y'amashanyarazi ya MIG, isoko y'amashanyarazi ya SAW hamwe n'isoko y'amashanyarazi ya AC/DC tandem.
5. Sisitemu yo gusudira inkingi yo gukurura irazamurwa n'umunyururu uhuza kabiri. Ifite kandi sisitemu yo kurwanya kugwa kugira ngo ikoreshwe neza ndetse n'umunyururu wacitse.
6. Imashini yo gusubiza amazi mu buryo bw'ikoranabuhanga, kamera yo gusudira hamwe na laser pointer byose birahari kugira ngo bikoreshwe mu gusudira mu buryo bwikora. Ushobora kutwandikira kuri imeri kugira ngo ubone videwo ikora.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | MD 2020 C&B |
| Ubushobozi bwo gukurura ibintu mu gice cyo hejuru | 250kg |
| Urugendo rwo mu kirere ruhagaze | mm 2000 |
| Umuvuduko wo guhagarara uhagaze | mm 1000/umunota |
| Urugendo rwo mu kirere rurerure | mm 2000 |
| Umuvuduko wo gukurura ugororotse | VFD ya 120-1200 mm/iminota |
| Ishusho y'umusaraba wo mu mpera ya Boom | Ifite moteri 100*100 mm |
| Kuzunguruka | ±180° Ikoreshwa n'intoki hamwe n'ingufuri |
| Inzira yo gutemberamo | Ingendo zikoresha moteri |
| Umuvuduko w'ingendo | 2000 mm/umunota |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Igenzura rya kure Insinga ya metero 10 |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka 1 |
| Amahitamo-1 | Igipimo cya laser |
| Amahitamo -2 | Kamera ikora |
| Amahitamo-3 | Imashini yo kugarura flux |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo inkingi zo gusudira zirusheho kumera neza kandi zirambye. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite boom up / boom down, boom before / backward / Cross slides kugira ngo uhindure itara ryo gusudira hejuru ibumoso iburyo, Insinga zitanga umuriro, Insinga zitanga umuriro inyuma, Amatara y'amashanyarazi na E-stop.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3. Dushobora kandi guhuza rotator yo gusudira cyangwa positioner yo gusudira hamwe na column boom kugira ngo dukore automatic welding.
✧ Imishinga yabanje
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora inkingi zo gusudira zikoresheje ibyuma bya kera, gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.











