Rotator isanzwe yo gusudira ya Hydraulic Fit Up 100T yo gusudira imiyoboro y'amazi
✧ Intangiriro
1. Fit Up Welding Rotator ni ubwoko bw'uburyo bwo gusudira buzunguruka, bukoreshwa mu gusudira rotator no gushyiramo rotator.
2. Ifite uburyo bwo guhindura imigozi, bigatuma ikoreshwa mu gusudira imiyoboro y'amazi.
3. Ubushobozi ntarengwa bushobora kugera kuri 40T, kandi ifite agasanduku kadakoresha insinga/ka kure, bigatuma byoroha kuyikoresha.
4. Iyi Fit Up Welding Rotator yagenewe uburyo bwo gusudira neza, yoroshye kuyikoresha kandi ishobora guhindurwa neza hakurikijwe ibisabwa bitandukanye byo gusudira.
5. Ifite ubuhanga n'ubudahangarwa byo hejuru, ndetse n'imikorere myiza yo gusudira. Ifite kandi ibikoresho by'umutekano kugira ngo irebe ko umutekano uri mu gikorwa cyo gusudira utekanye.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzingo wo gusudira wa FT-100 |
| Ubushobozi bwo gutwara imizigo | Toni 50 ntarengwa*2 |
| Hindura Inzira | Guhindura umugozi |
| Guhindura amazi | Hejuru/Hasi |
| Ingano y'ubwato | 800~5000mm |
| Ingufu za moteri | 2*2.22kw |
| Inzira yo gutemberamo | Gutembera n'intoki hamwe n'ingufuri |
| Amapine y'imizingo | PU |
| Ingano y'urukiramende | Ø500*300mm |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Agasanduku k'intoki gakoresha insinga |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
✧ Ikiranga
1.Ibice byombi bifite ubushobozi bwo guhindura ibintu mu buryo bw'ubuntu mu buryo bwinshi
2. Akazi ko gutunganya kararushaho koroha kandi gashobora kwakira ubwoko butandukanye bw'imirongo yo gusudira
3. Ipine ya V-hydraulic yorohereza umunara kugenda neza
4. Bishobora kongera cyane imikorere myiza y'inkuta nto n'umurambararo munini w'umuyoboro
5. Hydraulic Fit Up Rotator igizwe na 3D adjustable shift rotator, hydraulic working station ifite uburyo bwo kugenzura neza
6. Ishingiro rya rotator rikozwe mu gice cyometseho, gifite imbaraga nyinshi kugira ngo hatabaho kugorama mu gihe runaka
7. Ishingiro rya Rotator & boring ni inzira ikoreshwa mu gucuranga neza kugira ngo izunguruke neza
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Imodoka ya Variable Frequency Drive ikomoka ku kirango cya Danfoss / Schneider.
2. Imoteri zizunguruka kandi zikora tilring ni ikirango cya Invertek / ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
Ibikoresho byose bisimbura byoroshye ku isoko ryo mu gace ukoresha.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura ukuboko kari kure gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzamuka hejuru, Kumanuka, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Twongeraho kandi buto imwe yo guhagarika byihutirwa ku ruhande rw'imashini, ibi bizatuma akazi gashobora guhagarika imashini ku nshuro ya mbere igihe cyose habaye impanuka.
5. Sisitemu yacu yose yo kugenzura ifite uburenganzira bwa CE ku isoko ry'i Burayi.
✧ Imishinga yabanje











