Icyuma gitanga VPE-1 cyo gusudira
✧ Intangiriro
1. Imashini isanzwe yo gusudira ikoresheje axis 2 ni igisubizo cy'ibanze cyo kuzunguruka no kuzunguruka kw'ibice by'akazi.
2. Ameza yo gukoreraho ashobora kuzunguruka (muri 360°) cyangwa agahengama (muri 0 - 90°) bigatuma igice cy'akazi gisukwa ahantu heza, kandi umuvuduko wo kuzenguruka ukoresheje moteri ni uburyo bwo kugenzura VFD.
3. Mu gihe cyo gusudira, dushobora kandi guhindura umuvuduko wo kuzenguruka dukurikije ibyo dusabwa. Umuvuduko wo kuzenguruka uzaba ari iyerekana rya digitale riri mu gasanduku kagenzurwa n'intoki.
4. Dukurikije itandukaniro ry'umurambararo w'umuyoboro, ishobora no gushyiraho utubuto dutatu tw'iminwa kugira ngo ifate umuyoboro.
5. Ifite uburebure buhamye, imbonerahamwe yo kuzunguruka itambitse, ikoresha intoki cyangwa hydraulic 3 axis adjustment positioners zose ziraboneka kuri Weldsuccess Ltd.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | VPE-1 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Ibiro ntarengwa 1000 |
| Umurambararo w'ameza | mm 1000 |
| Moteri izenguruka | 0.75 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.05-0.5 rpm |
| Moteri ihengamye | 1.1 kw |
| Umuvuduko wo kuzunguruka | 0.67 rpm |
| Inguni yo kuzunguruka | dogere 0~90°/ dogere 0~120° |
| Intera ntarengwa yo hagati y'amabara atandukanye | mm 150 |
| Intera ikomeye y'imbaraga rukuruzi | mm 100 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Gusudira agapfunyika |
| Imbonerahamwe itambitse | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzunguruka hejuru, Kuzunguruka hasi, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora igikoresho cyo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje



