Imashini yo gusudira ya VPE-5 ifite inguni ipima dogere 0-90
✧ Intangiriro
1. Ifite ubushobozi bwo gutwara ibintu bya Toni 5 hamwe n'ibikoresho bibiri bikomeye byo kuzunguruka bikoresha moteri.
2. Iyi positioner yo gusudira ifite moteri ebyiri ifite umurambararo wa 1500mm.
3. Guhindura ameza muri dogere 360 no kugorama muri dogere 0 - 90 kugira ngo igikoresho gikoreshwe kijye ahantu heza ho gusudira.
4. Umuvuduko wo kuzenguruka ni uwo kwerekana hakoreshejwe ikoranabuhanga kandi ugenzurwa na VFD. Umuvuduko uhindurwa ku gasanduku gakoresha intoki kari kure hakurikijwe ibyo ukeneye mu gusudira.
5. Dutanga kandi udupfunyika two gusudira two gusudira imiyoboro.
6. Ifite imiterere y'uburebure idahinduka, imbonerahamwe yo kuzunguruka itambitse hamwe n'ifite imiterere yo guhindura uburebure ya 3-axis ikoreshwa n'intoki cyangwa hifashishijwe hydraulic byose birahari.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | VPE-5 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Ibiro ntarengwa 5000 |
| Umurambararo w'ameza | mm 1500 |
| Moteri izenguruka | 3 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.05-0.5 rpm |
| Moteri ihengamye | 3 kw |
| Umuvuduko wo kuzunguruka | 0.14 rpm |
| Inguni yo kuzunguruka | dogere 0~90°/ dogere 0~120° |
| Intera ntarengwa yo hagati y'amabara atandukanye | mm 200 |
| Intera ikomeye y'imbaraga rukuruzi | mm 150 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Gusudira agapfunyika |
| Imbonerahamwe itambitse | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Imodoka ya Variable Frequency Drive ikomoka ku kirango cya Danfoss / Schneider.
2. Imoteri zizunguruka kandi zikora tilring ni ikirango cya Invertek / ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
Ibikoresho byose bisimbura byoroshye ku isoko ryo mu gace ukoresha.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura ukuboko kari kure gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzamuka hejuru, Kumanuka, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Twongeraho kandi buto imwe yo guhagarika byihutirwa ku ruhande rw'imashini, ibi bizatuma akazi gashobora guhagarika imashini ku nshuro ya mbere igihe cyose habaye impanuka.
5. Sisitemu yacu yose yo kugenzura ifite uburenganzira bwa CE ku isoko ry'i Burayi.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora igikoresho cyo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje



