Imigozi yo gusudira imiyoboro ya Toni 10 yihuza na milimetero 2800 ku munara w'umuyaga
✧ Intangiriro
1. Ingano y'umurambararo w'ubwato iri hagati ya mm 320-2800.
2. Ikoresha seti imwe / Idaller imwe / Sisitemu yo kugenzura amashanyarazi.
3. Abakiriya bashobora guhindura toni 10 zo gusudira zihuza imiterere yazo.
Agasanduku ko gusudira gapima toni 4.10 gacukurwa n'intoki n'amaguru.
5. Ipine ya rubber cyangwa ipine y'icyuma nyuma yo gusubizwa
6. Imashini yo gusudira ikoresha ikoranabuhanga ryoroshye kuyikoresha.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzingo wo gusudira wa SAR -10 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Toni 10 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo Gupakira-Drive | Toni 5 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo gupakira-Idler | Toni 5 ntarengwa |
| Ingano y'ubwato | 320~2800mm |
| Hindura Inzira | Ikirahuri cyo kwihuza |
| Imbaraga zo Kuzunguruka kwa Moteri | 1.1 KW |
| Umuvuduko wo Kuzenguruka | Icyerekezo cy'ikoranabuhanga cya 100-1000mm/iminota |
| Ingano y'urukiramende | Ø300*150mm |
| Kugenzura umuvuduko | Umushoferi w'ingufu zihindagurika |
| Amapine y'imizingo | Icyuma gitwikiriwe n'ubwoko bwa PU |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya pedali ya metero 8 |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
| Amahitamo | Ubushobozi bunini bw'umurambararo |
| Ishingiro ry'amapine y'ingendo akoresha moteri | |
| Agasanduku ko kugenzura intoki gakoresha insinga |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ikimenyetso cy'umuvuduko wo kuzenguruka, imbere, inyuma, amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Agasanduku ko kugenzura intoki kadakoresha insinga karaboneka iyo bikenewe.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora ibikoresho byo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje







