Imiyoboro yo gusudira ifite toni 200 ikora akazi ko gusudira ifite amapine ya PU
✧ Intangiriro
1. Imashini zacu zo gusudira zipakiye hamwe imashini imwe yo gukurura hamwe n'imashini imwe yo gukurura hamwe nk'imashini imwe igurishwa.
2. Uburyo bwo kugenzura intoki bwa kure, uburyo bwo kugenzura intoki bwa radiyo n'uburyo bwo kugenzura ibirenge byose birahari.
3. Ibice by'ikoranabuhanga byo ku rwego rwo hejuru bya Schneider kugira ngo bikomeze gukoreshwa igihe kirekire.
4. Umuvuduko wo guhindukira kw'imizingo yacu yo gutwika tank uri mu buryo bw'ikoranabuhanga.
5.100% bishya bivuye ku ruganda rw'umwimerere - WUXI SUCCESS MACHINERY EQUIPMENT CO., LTD.
6. Niba umuyoboro wawe umwe ufite uburebure burenze metero 8, turakugira inama yo guhitamo umuyoboro umwe wo gutwara n'imizingo ibiri yo guhagarara kugira ngo uyishyigikire.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | SAR - 200 Umuzingo wo gusudira |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Toni 200 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo Gupakira-Drive | Toni 100 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo gupakira-Idler | Toni 100 ntarengwa |
| Ingano y'ubwato | 1500~8000mm |
| Hindura Inzira | Ikirahuri cyo kwihuza |
| Imbaraga zo Kuzunguruka kwa Moteri | 7.5 KW |
| Umuvuduko wo Kuzenguruka | Icyerekezo cy'ikoranabuhanga cya 100-1000mm/iminota |
| Ingano y'urukiramende | Ø500*280mm |
| Kugenzura umuvuduko | Umushoferi w'ingufu zihindagurika |
| Amapine y'imizingo | Icyuma gitwikiriwe n'ubwoko bwa PU |
| Sisitemu yo kugenzura | Agasanduku ko kugenzura intoki kari kure n'agace ko gusimbuza amaguru |
| Ibara | RAL3003 UMUTUKU & 9005 UMUKARA / Yahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
| Amahitamo | Ubushobozi bunini bw'umurambararo |
| Ishingiro ry'amapine y'ingendo akoresha moteri | |
| Agasanduku ko kugenzura intoki gakoresha insinga |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ikimenyetso cy'umuvuduko wo kuzenguruka, imbere, inyuma, amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Agasanduku ko kugenzura intoki kadakoresha insinga karaboneka iyo bikenewe.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora ibikoresho byo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje











