Igikoresho cyo gusudira gifite ibiro 100 na ibiro 1000
✧ Intangiriro
Igikoresho cyo gusudira gifite ibiro 100 ni igikoresho gikoreshwa mu gusudira kugira ngo gishyireho kandi kizunguruke ibikoresho bipima ibiro bigera ku 100.
Igikoresho cyo gusudira gifite uburemere bwa kg 1000 ni igikoresho gikoreshwa mu gusudira kugira ngo gishyireho kandi kizunguruke ibikoresho bipima kugeza kuri kilogarama 1.000.
Gukoresha icyuma gipima ubu buryo bwo gusudira binoza imikorere myiza n'ukuri kw'ibikorwa byo gusudira. Bitanga urubuga ruhamye rwo gushyira igikoresho mu mwanya wacyo, bigatuma abasudira bakora mu mpande nyinshi kandi bakagera ku bwiza buhamye bwo gusudira.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | VPE-1 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Ibiro ntarengwa 1000 |
| Umurambararo w'ameza | mm 1000 |
| Moteri izenguruka | 0.75 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.05-0.5 rpm |
| Moteri ihengamye | 1.1 kw |
| Umuvuduko wo kuzunguruka | 0.67 rpm |
| Inguni yo kuzunguruka | dogere 0~90°/ dogere 0~120° |
| Intera ntarengwa yo hagati y'amabara atandukanye | mm 150 |
| Intera ikomeye y'imbaraga rukuruzi | mm 100 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Gusudira agapfunyika |
| Imbonerahamwe itambitse | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzunguruka hejuru, Kuzunguruka hasi, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora igikoresho cyo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje





