Igikoresho cyo gusudira gifite toni 2 gifite 600mm Chuck
✧ Intangiriro
1. Imashini yacu yo gusudira ifite uduce dutatu tw'iminwa izagira akamaro kanini mu gusudira imiyoboro n'ibice by'imigozi.
2. Inguni yo gusudira ifite ubushobozi bwo gutwara toni 2 irahindagurika ubusanzwe ni dogere 0-90, kandi ukurikije icyifuzo cy'umukiriya, ishobora no kuba dogere 0-135.
3. Hamwe n'ameza afite umurambararo wa mm 1300, umuvuduko wo kuzenguruka uzaba 0.12-1.2 rpm, umuvuduko wo kuzenguruka uzaba ukurikije uburyo bwo gusoma hakoreshejwe ikoranabuhanga kandi ushobora no guhindurwa ku gasanduku gakoresha intoki gakoreshwa kure hakurikijwe ibisabwa mu gusudira.
4. Imashini imwe y'icyuma ikoreshwa hamwe kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzunguruka mu gusudira intoki rimwe na rimwe.
5. Ibara ry'irangi ryahinduwe riboneka kuri Weldsuccess Ltd.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | VPE-2 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Ibiro ntarengwa 2000 |
| Umurambararo w'ameza | mm 1200 |
| Moteri izenguruka | 1.1 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.05-0.5 rpm |
| Moteri ihengamye | 1.5 kw |
| Umuvuduko wo kuzunguruka | 0.67 rpm |
| Inguni yo kuzunguruka | dogere 0~90°/ dogere 0~120° |
| Intera ntarengwa yo hagati y'amabara atandukanye | mm 150 |
| Intera ikomeye y'imbaraga rukuruzi | mm 100 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Gusudira agapfunyika |
| Imbonerahamwe itambitse | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Kugira ngo ugenzure umuvuduko wo kuzenguruka, igikoresho cya frequency variable ni icya Danfoss.
2. Moteri izunguruka kandi ihengamye ni iya Invertek yemewe na CE.
3. Ibintu by'amashanyarazi bigenzurwa na Schneider.
4. Ibikoresho byose bisimbura byoroshye ku bicuruzwa ku isoko ry'iwabo.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzunguruka hejuru, Kuzunguruka hasi, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora igikoresho cyo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje



