Igikoresho cyo gusudira gifite toni 3 gifite 1000mm Chucks
✧ Intangiriro
1. Ifite ubushobozi bwo gusudira busanzwe bwa Toni 3 hamwe n'umurambararo wa 1400mm w'ameza.
2. Ingano y'umurambararo w'ameza n'uburebure bwo hagati biraboneka ku bantu babigenewe.
3. Itsinda ryacu rya tekiniki rishobora kandi gushushanya ingano, aho riherereye n'imiterere ya ameza hakurikijwe amakuru y'ibikoresho, kugira ngo byorohere abakoresha gushyiramo ibikoresho ku bikoresho byacu byo gusudira.
4. Agasanduku kamwe ko kugenzura intoki kari kure n'agakoresho ko kugenzura amaguru kamwe bizatangwa hamwe n'imashini.
5. Ifite uburebure buhamye, imbonerahamwe yo kuzunguruka itambitse, ikoresha intoki cyangwa hydraulic 3 axis adjustment positioners zose ziraboneka kuri Weldsuccess Ltd.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | VPE-3 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Ibiro ntarengwa 3000 |
| Umurambararo w'ameza | mm 1400 |
| Moteri izenguruka | 1.5 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.05-0.5 rpm |
| Moteri ihengamye | 2.2 kw |
| Umuvuduko wo kuzunguruka | 0.23 rpm |
| Inguni yo kuzunguruka | dogere 0~90°/ dogere 0~120° |
| Intera ntarengwa yo hagati y'amabara atandukanye | mm 200 |
| Intera ikomeye y'imbaraga rukuruzi | mm 150 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Gusudira agapfunyika |
| Imbonerahamwe itambitse | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ibikoresho byacu byose bisimbura ibisigaye bituruka ku isosiyete izwi cyane ku isi, kandi bizatuma umukoresha ashobora gusimbuza ibisigaye ku isoko rye ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihindura ry'inshuro rikomoka ku kirango cya Danfoss.
2. Moteri ni iy'ikirango cya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzunguruka hejuru, Kuzunguruka hasi, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
✧ Iterambere ry'umusaruro
Kuva mu 2006, dushingiye kuri sisitemu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015, tugenzura ubuziranenge bw'ibikoresho byacu dukoresheje ibyuma bya kera, buri gikorwa kigenda gitera imbere hamwe n'umugenzuzi ugigenzura. Ibi binadufasha kubona ubucuruzi bwinshi ku isoko mpuzamahanga.
Kugeza ubu, ibicuruzwa byacu byose byemejwe na CE bijyanwa ku isoko ry'i Burayi. Nizeye ko ibicuruzwa byacu bizagufasha mu musaruro w'imishinga yawe.
✧ Imishinga yabanje



