3030 Inkingi Boom ifite kamera igenzura hamwe na laser pointer
✧ Intangiriro
Imashini ikoresha icyuma gishyushya inkingi zo gusudira ku byuma bitanga ingufu, iminara y'umuyaga n'ibigega bya peteroli. Weldsuccess Ltd itanga icyuma gishyushya inkingi zo gusudira hamwe n'isoko ry'amashanyarazi rya SAW ry'umwimerere ry'Ubushinwa cyangwa Lincoln USA. Isoko ry'amashanyarazi rishobora kuba insinga imwe cyangwa tandem za Lincoln DC-600 / Lincoln DC-1000 na Lincoln AC / DC - 1000 hamwe na NA-3, NA-5 na Max-10 cyangwa Max-19.
Inkingi ifite ibice byihariye bya laser pointer, kamera monitor na sisitemu yo gusubiza flux. Sisitemu yuzuye yo gusudira izatuma ikigega cyo mu gikoresho imbere n'inyuma byoroshye gusudira umushongi.
1. Gusudira inkingi z'amashanyarazi bikoreshwa cyane mu gusudira umuyaga, mu byuma bitanga umuvuduko n'ibigega byo hanze no imbere mu gusudira umugozi muremure cyangwa mu gusudira mu gituza. Bizakoreshwa mu gusudira mu buryo bwikora iyo bikoreshejwe hamwe na sisitemu yacu ihindura imiterere y'amashanyarazi.
2. Gukoresha hamwe n'ibikoresho byo gusudira bizarushaho korohera gusudira flanges.
3. Dukurikije uburebure bw'ibikoresho, tunakora inkingi y'uruziga ikoresheje amapine agenda. Bityo iraboneka no mu gusudira ubushuhe bw'umugozi muremure.
4. Ku gikoresho cyo gusudira inkingi, dushobora gushyiraho isoko y'amashanyarazi ya MIG, isoko y'amashanyarazi ya SAW hamwe n'isoko y'amashanyarazi ya AC/DC tandem.
5. Sisitemu yo gusudira inkingi yo gukurura irazamurwa n'umunyururu uhuza kabiri. Ifite kandi sisitemu yo kurwanya kugwa kugira ngo ikoreshwe neza ndetse n'umunyururu wacitse.
6. Imashini yo gusubiza amazi mu buryo bw'ikoranabuhanga, kamera yo gusudira hamwe na laser pointer byose birahari kugira ngo bikoreshwe mu gusudira mu buryo bwikora. Ushobora kutwandikira kuri imeri kugira ngo ubone videwo ikora.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | MD 3030 C&B |
| Ubushobozi bwo gukurura ibintu mu gice cyo hejuru | 250kg |
| Urugendo rwo mu kirere ruhagaze | mm 3000 |
| Umuvuduko wo guhagarara uhagaze | 1100 mm/umunota |
| Urugendo rwo mu kirere rurerure | mm 3000 |
| Umuvuduko wo gukurura ugororotse | VFD 175-1750 mm/iminota |
| Ishusho y'umusaraba wo mu mpera ya Boom | Ifite moteri 150*150 mm |
| Kuzunguruka | ±180° Ikoreshwa n'intoki hamwe n'ingufuri |
| Inzira yo gutemberamo | Ingendo zikoresha moteri |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Igenzura rya kure Insinga ya metero 10 |
| Ibara | RAL 3003 UMUTUKU + 9005 UMUKARA |
| Amahitamo-1 | Igipimo cya laser |
| Amahitamo -2 | Kamera ikora |
| Amahitamo-3 | Imashini yo kugarura flux |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Moteri ya feri ya elevator y'inkingi na moteri ya boom variable frequency ni iya Invertek yemewe na CE.
2. Umushoferi wa Frequency Ihindagurika ni uwa Schneider cyangwa Danfoss, hamwe n'uruhushya rwa CE na UL.
3. Ibikoresho byose byo gusudira inkingi bishobora gusimburwa byoroshye iyo impanuka yangiritse nyuma y'imyaka mike ku isoko ryo mu gace ukoresha.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Isabune y'inkingi ifite sisitemu yo kwirinda kugwa kugira ngo ikore neza. Isabune yose y'inkingi yagerageje sisitemu yo kwirinda kugwa mbere yo kuyigeza ku mukoresha wa nyuma.
2. Igare rigenda rifatanye n'ingofero y'umutekano ku nzira kugira ngo urugendo rudagwa.
3. Buri nkingi ikora neza cyane hamwe n'urubuga rw'amashanyarazi.
4. Imashini yo kugarura flux n'isoko ry'amashanyarazi bishobora guhuzwa hamwe.
5. Inkingi yo hejuru ifite agasanduku kamwe ko kugenzura intoki kugira ngo igenzure ubwiyongere hejuru / hasi / igende imbere n'inyuma kandi igende imbere n'inyuma.
6. Niba inkingi ifite isoko y'amashanyarazi ya SAW ihujwe, agasanduku k'intoki ka kure gafite imikorere yo gutangiza gusudira, guhagarika gusudira, icyuma gitanga insinga n'icyuma gisubiza inyuma insinga n'ibindi.
✧ Imishinga yabanje
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora inkingi zo gusudira zikoresheje ibyuma bya kera, gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.








