Igikoresho cyo gusudira cya Toni 20
✧ Intangiriro
Imashini yo gusudira ifite toni 20 ni igikoresho gikomeye gikoreshwa mu gusudira kugira ngo gishyireho kandi kizunguruke ibikoresho binini n'ibiremereye. Yagenewe gufata ibikoresho bipima toni zigera kuri 20, igatanga ituze, igenzurwa, kandi igashyirwa neza mu gihe cyo gusudira.
Dore bimwe mu bintu by'ingenzi n'ibiranga icyuma gipima ubushyuhe cya toni 20:
Ubushobozi bwo gutwara: Iyi posita irashobora gushyigikira no kuzunguruka ibikoresho by'akazi bifite uburemere ntarengwa bwa toni 20. Ibi bituma ikoreshwa mu gutwara ibintu binini kandi biremereye, nk'imiyoboro y'umuvuduko, amatanki, n'ibice by'imashini ziremereye.
Kubaka Ikomeye: Imashini yo gusudira yubatswe n'ibikoresho bikomeye n'umuyoboro ukomeye kugira ngo ikomeze kandi irambe neza munsi y'umutwaro w'igikorwa. Ibi birimo ibintu nk'ishingiro rikomeye, ibyuma biremereye, n'ibice bikomeye by'imiterere.
Ubushobozi bwo Gushyiramo: Imashini yo gusudira ya toni 20 ikunze gutanga uburyo bwo gushyiramo ibintu mu buryo buhanitse, nko kuzunguruka, kuzunguruka no guhindura uburebure. Izi mpinduka zemerera gushyiramo neza igikoresho, bigatuma gusudira neza kandi neza.
Kugenzura Izenguruka: Iyi posita ikoresha uburyo bwo kugenzura butuma abakora akazi bagenzura neza umuvuduko w'izenguruka n'icyerekezo cy'igikorwa. Ibi bituma habaho ubuziranenge buhamye kandi bumwe mu gihe cyose cyo gusudira.
Ibiranga Umutekano: Umutekano ni ikintu cy'ingenzi ku bikoresho biremereye byo gusudira. Imashini yo gusudira ya toni 20 ishobora kuba irimo ibintu nko kurinda umutwaro mwinshi, uburyo bwo guhagarara mu gihe cy'impanuka, n'ingufuri z'umutekano zo kurinda umukozi n'ibikoresho mu gihe cy'akazi.
Isoko ryizewe ry'ingufu: Bitewe n'igishushanyo cyihariye, icyuma gitanga ubushyuhe cya toni 20 gishobora gukoreshwa na hydraulic, amashanyarazi, cyangwa uruvange rw'amasisteme kugira ngo gitange torque ikenewe n'ubuhanga bwo kuzunguruka ibikoresho biremereye.
Iyi mashini ipima ubushyuhe ya toni 20 ikoreshwa cyane mu nganda nko kubaka amato, gukora imashini ziremereye, gukora amato akoresha umuvuduko, no mu mishinga minini y'ubwubatsi. Ituma habaho gusudira neza kandi neza ibice bikomeye, ikongera umusaruro no kunoza ireme ry'ubushyuhe.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | AHVPE-20 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Ibiro ntarengwa 20000 |
| Umurambararo w'ameza | mm 2000 |
| Guhindura uburebure bwo hagati | Ikoresheje intoki ukoresheje bolt / Hydraulic |
| Moteri izenguruka | 4kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.02-0.2 rpm |
| Moteri ihengamye | 4 kw |
| Umuvuduko wo kuzunguruka | 0.14rpm |
| Inguni yo kuzunguruka | dogere 0~90°/ dogere 0~120° |
| Intera ntarengwa yo hagati y'amabara atandukanye | mm 200 |
| Intera ikomeye y'imbaraga rukuruzi | mm 400 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka 1 |
| Amahitamo | Gusudira agapfunyika |
| Imbonerahamwe itambitse | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1.Ubusanzwe icyuma gisudira gifite agasanduku ko kugenzura intoki n'icyuma gihindura ibirenge.
2. Agasanduku k'intoki kamwe, umukozi ashobora kugenzura imikorere ya Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, ndetse akaba afite n'amatara y'amashanyarazi akoresha umuvuduko wo kuzunguruka.
3. Akabati kose k'amashanyarazi gakoreshwa mu gusudira kakozwe na Weldsuccess Ltd ubwayo. Ibintu by'ingenzi by'amashanyarazi byose bikomoka kuri Schneider.
4. Hari igihe twakoraga positioner yo gusudira dukoresheje PLC control na RV gearboxes, zishobora gukoreshwa na roboti.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora ibikoresho byo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje







