Ibikoresho byo gusudira byikora bya 3000kg bifite agasanduku ko kugenzura intoki n'amaguru
✧ Intangiriro
1. Igikoresho cyo gusudira inkokora kigizwe ahanini n'icyuma gihindura imbonerahamwe y'akazi n'icyuma gihindura isura hamwe n'uburyo bwo kugenzura amashanyarazi.
2. Ukoresheje moteri irahengamye kandi izunguruka, icyuma gikingira inkokora gishobora gukora igikoresho gikingira neza.
3. Guhinduranya ibyuma bikoreshwa ku meza y'akazi bigenzurwa no guhindura ingano y'ibikoresho mu buryo butarenze intambwe kugira ngo haboneke umuvuduko mwiza wo gusudira.
4. Gukoresha agasanduku ko kugenzura kure kugira ngo umenye imikorere y'ameza yo gukoreramo, bishobora kandi guhuza n'imashini zikora kugira ngo umenye imikorere y'aho ukorera.
5. Shyira ku ruhande uburyo bwo guhuza ibyuma n'ibikoresho byo gusudira byikora kugira ngo bihuze neza.
6. Inganda zikoreshwa zirimo umuyoboro w'amashanyarazi, ibyuma, ingufu z'amashanyarazi, inganda z'ibinyabutabire, imiterere y'imashini n'ibyuma.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | AHVPE-3 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Ibiro ntarengwa 3000 |
| Umurambararo w'ameza | mm 1400 |
| Guhindura uburebure bwo hagati | Ikoresheje intoki ukoresheje bolt / Hydraulic |
| Moteri izenguruka | 1.1 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.05-0.5 rpm |
| Moteri ihengamye | 2.2 kw |
| Umuvuduko wo kuzunguruka | 0.23 rpm |
| Inguni yo kuzunguruka | dogere 0~90°/ dogere 0~120° |
| Intera ntarengwa yo hagati y'amabara atandukanye | mm 200 |
| Intera ikomeye y'imbaraga rukuruzi | mm 200 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Gusudira agapfunyika |
| Imbonerahamwe itambitse | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1.Ubusanzwe icyuma gisudira gifite agasanduku ko kugenzura intoki n'icyuma gihindura ibirenge.
2. Agasanduku k'intoki kamwe, umukozi ashobora kugenzura imikorere ya Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, ndetse akaba afite n'amatara y'amashanyarazi akoresha umuvuduko wo kuzunguruka.
3. Akabati kose k'amashanyarazi gakoreshwa mu gusudira kakozwe na Weldsuccess Ltd ubwayo. Ibintu by'ingenzi by'amashanyarazi byose bikomoka kuri Schneider.
4. Hari igihe twakoraga positioner yo gusudira dukoresheje PLC control na RV gearboxes, zishobora gukoreshwa na roboti.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora ibikoresho byo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje










