Igikoresho cyo gusudira cyo kuvugurura uburebure cya AHVPE-1
✧ Intangiriro
Imashini yo gusudira uburebure ifite umurongo wa 2 axis ni igisubizo cy'ibanze cyo kuzunguruka no kuzunguruka kw'ibikoresho by'akazi. Ishobora guhindura uburebure bwo hagati hakurikijwe ingano zitandukanye z'ibikoresho by'akazi.
Ameza yo gukoreraho ashobora kuzunguruka (muri 360°) cyangwa agahengama (muri 0 – 90°) bigatuma igice cy'akazi gisukwa ahantu heza, kandi umuvuduko wo kuzenguruka ukoresheje moteri ni uburyo bwo kugenzura VFD.
Mu gihe cyo gukora mu iduka ryacu, hari igihe tuba dufite igikoresho kinini, muri iki gihe tuzakenera icyuma gipima ubushyuhe gifite uburebure bwo hagati. Hanyuma icyuma gipima ubushyuhe kizagufasha. Gishobora guhindura uburebure hakoreshejwe bolt y'intoki. Umukiriya ashobora guhindura uburebure bw'icyuma gipima ubushyuhe hakurikijwe ibice bitandukanye by'akazi.
Ishusho yo gusudira ihindura uburebure ifite imirongo itatu, imwe ni iyo kuzenguruka ifite umuvuduko ushobora guhinduka. Imwe ni iyo kuzunguruka, inguni yo kuzunguruka ishobora kuba hagati ya dogere 0 na 135. Umurongo wa nyuma ni uwo kuzunguruka uburebure buhagaze.
Mu gihe cyo gusudira, umuvuduko wo guhindura ameza urahinduka, dushobora kuwuhindura buhoro cyangwa vuba uko tubikeneye. Icyerekezo cyo kuzenguruka gishobora kandi kugenzurwa n'ikirenge, bikaba byoroshye cyane ku bakozi mu gihe cyo gusudira.
Udupfunyika dutatu tw’iminwa duhuza imizigo turahari kandi ku miyoboro itandukanye y’umurambararo, Weldsuccess izashyiraho udupfunyika two gusudira mbere yo kugezwa. Iyo umukoresha wa nyuma yakiriye imizigo, ashobora kuyikoresha ako kanya.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | AHVPE-1 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Ibiro ntarengwa 1000 |
| Umurambararo w'ameza | mm 1000 |
| Guhindura uburebure bwo hagati | Ikoresheje intoki ukoresheje bolt / Hydraulic |
| Moteri izenguruka | 0.75 kw |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 0.05-0.5 rpm |
| Moteri ihengamye | 1.1 kw |
| Umuvuduko wo kuzunguruka | 0.67 rpm |
| Inguni yo kuzunguruka | dogere 0~90°/ dogere 0~120° |
| Intera ntarengwa yo hagati y'amabara atandukanye | mm 150 |
| Intera ikomeye y'imbaraga rukuruzi | mm 100 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya kure ya metero 8 |
| Amahitamo | Gusudira agapfunyika |
| Imbonerahamwe itambitse | |
| Igipimo cy'amazi gifite umurongo wa 3 |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1.Ubusanzwe icyuma gisudira gifite agasanduku ko kugenzura intoki n'icyuma gihindura ibirenge.
2. Agasanduku k'intoki kamwe, umukozi ashobora kugenzura imikorere ya Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, ndetse akaba afite n'amatara y'amashanyarazi akoresha umuvuduko wo kuzunguruka.
3. Akabati kose k'amashanyarazi gakoreshwa mu gusudira kakozwe na Weldsuccess Ltd ubwayo. Ibintu by'ingenzi by'amashanyarazi byose bikomoka kuri Schneider.
4. Hari igihe twakoraga positioner yo gusudira dukoresheje PLC control na RV gearboxes, zishobora gukoreshwa na roboti.
✧ Iterambere ry'umusaruro
WELDSUCCESS nk'uruganda, dukora ibikoresho byo gusudira dukoresheje ibyuma bya kera byo gukata, gusudira, gutunganya imashini, gucukura imyobo, guteranya, gusiga amarangi no gupima bwa nyuma.
Muri ubu buryo, tuzagenzura inzira zose zo gukora zigengwa na sisitemu yacu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015. Kandi tuzagenzura neza ko umukiriya wacu azahabwa ibicuruzwa byiza cyane.
✧ Imishinga yabanje








