Imiyoboro iremereye yo gusudira imiyoboro ya 300T ifite aho ihurira n'umuyoboro
✧ Intangiriro
1. Imashini isanzwe izunguruka igizwe n'igikoresho kimwe gizunguruka gifite moteri, ikindi kidazunguruka, icyuma gishingiye ku rufatiro rw'icyuma, na sisitemu yo kugenzura amashanyarazi.
2. Imashini yose yo gutwara no gusimbuka ifite amapine ya PU, izatuma ikoreshwa igihe kirekire.
3. Amapine y'icyuma akozwe mu byuma arahari ku bw'ibyifuzo byihariye.
4. Amapine yose ya PU cyangwa ipine y'icyuma azashyirwaho imigozi ya 12.9 hakurikijwe ishingiro.
5. Agasanduku ko kugenzura intoki karimo Guhindukira Imbere, Guhindukira Inyuma, Kugaragaza umuvuduko wo guhindukira, Guhagarika, Guhagarika E na Gusubiza ku murongo.
6. Kuri izi roller zikomeye zo gusudira, tunatanga agasanduku ko kugenzura intoki kadafite insinga kari mu ntera ya metero 30.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzingo wo gusudira wa CR-300 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Toni 300 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo Gupakira-Drive | Toni 150 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo gupakira-Idler | Toni 150 ntarengwa |
| Ingano y'ubwato | 1000~6000mm |
| Hindura Inzira | Guhindura umugozi |
| Imbaraga zo Kuzunguruka kwa Moteri | 2*5.5KW |
| Umuvuduko wo Kuzenguruka | 100-1000mm/umunota |
| Kugenzura umuvuduko | Umushoferi w'ingufu zihindagurika |
| Amapine y'imizingo | Ibikoresho by'icyuma |
| Ingano y'urukiramende | Ø700*300mm |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sisitemu yo kugenzura | Insinga ya metero 15 yo kugenzura kure |
| Ibara | Byahinduwe |
| Garanti | Umwaka umwe |
| Icyemezo | CE |
✧ Ikiranga
1. Ibikoresho byo gusudira imiyoboro bifite ubwoko butandukanye bw'ibice, urugero: uburyo bwo kwihuza, uburyo bwo guhindurwa, uburyo bwo gutwara, uburyo bwo kugorama no kwirinda guhindagurika.
2. Imashini zisanzwe zo gusudira imiyoboro zishobora gukoresha uburebure butandukanye bw'akazi, binyuze mu guhindura intera yo hagati y'imashini zisudira, binyuze mu mwobo wabugenewe wo gukurura cyangwa vis.
3. Biterwa n'uburyo butandukanye bwo gukoresha, ubuso bw'umuzingo bufite ubwoko butatu, PU/RUBBER/STEEL HEEL.
4. Imashini zo gusudira imiyoboro zikoreshwa cyane cyane mu gusudira imiyoboro, gusiga imiyoboro y'ibigega, gusiga irangi ry'imizingo izunguruka no guteranya imiyoboro y'ibigega by'imizingo y'ibigega.
5. Imashini ihindura imiyoboro ikoresha umuyoboro ishobora gufatanya n'ibindi bikoresho.
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
1. Imodoka ya Variable Frequency Drive ikomoka ku kirango cya Danfoss / Schneider.
2. Imoteri zizunguruka kandi zikora tilring ni ikirango cya Invertek / ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
Ibikoresho byose bisimbura byoroshye ku isoko ryo mu gace ukoresha.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura ukuboko kari kure gafite ecran y'umuvuduko wo kuzenguruka, Kuzenguruka imbere, Kuzenguruka inyuma, Kuzamuka hejuru, Kumanuka, Amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Twongeraho kandi buto imwe yo guhagarika byihutirwa ku ruhande rw'imashini, ibi bizatuma akazi gashobora guhagarika imashini ku nshuro ya mbere igihe cyose habaye impanuka.
5. Sisitemu yacu yose yo kugenzura ifite uburenganzira bwa CE ku isoko ry'i Burayi.
✧ Imishinga yabanje











