Umuyoboro wo gusudira wa LPP-03
✧ Intangiriro
Sisitemu yo gusudira ya toni 3 ni igikoresho cyihariye gikoreshwa mu gushyira no kuzungurutsa ibikoresho bipima toni zigera kuri 3 (3,000 kg) mu gihe cyo gusudira.
Ibintu by'ingenzi n'ubushobozi bwa sisitemu yo gusudira ya toni 3 birimo:
- Ubushobozi bwo gutwara:
- Sisitemu yo gusudira yagenewe gufata no kuzungurutsa ibikoresho bifite uburemere ntarengwa bwa toni 3 (3,000 kg).
- Ibi bituma ikoreshwa mu nganda nini, nk'imiyoboro y'amashanyarazi, ibice biremereye by'imashini, n'ibikoresho binini by'ibyuma.
- Igishushanyo mbonera cy'urukiramende:
- Sisitemu yo gusudira ya toni 3 ikunze kugira urukurikirane rw'ama-roller akoresha imbaraga atanga inkunga n'izunguruka bikenewe ku gikoresho.
- Utwuma dukozwe mu bikoresho bikomeye kandi dushyirwa ahantu hahamye kugira ngo igikoresho gikomeye gishyirwemo gihamye kandi gigenzurwe neza.
- Guhindura Izenguruka n'Ihindagurika:
- Sisitemu yo gusudira ikunze gutanga ubushobozi bwo guhindura imiterere y'imashini no kuyihindura ijya mu kirere.
- Kuzunguruka bituma igikoresho gishyirwa ahantu hatangana kandi hagenzurwa mu gihe cyo gusudira.
- Guhindura uburyo bwo kuzunguruka bituma igikoresho gishyirwa mu mwanya mwiza, bikongera uburyo bwo kubona no kureba neza ku muntu ugisudira.
- Kugenzura neza umuvuduko n'aho uherereye:
- Sisitemu yo gusudira ikozwe kugira ngo igenzure neza umuvuduko n'aho igikoresho kizenguruka.
- Ibi bigerwaho binyuze mu bintu nka disiki zihindura umuvuduko, ibipimo by'aho ibintu biri kuri digitale, na sisitemu zigezweho zo kugenzura.
- Kongera umusaruro:
- Ubushobozi bwo gushyira no gusimbuza neza uburyo bwo gushyiramo toni 3 bushobora kongera umusaruro binyuze mu kugabanya igihe n'imbaraga bisabwa kugira ngo hashyirweho kandi hakosorwe igikoresho.
- Iyubakwa rikomeye kandi rirambye:
- Sisitemu yo gusudira ibyuma yubatswe n'ibikoresho bikomeye n'urukuta rukomeye kugira ngo ihangane n'imitwaro ikomeye yo gukoresha ibikoresho bya toni 3.
- Ibintu nk'imizingo ishyigikiwe, ibyuma bikomeye byo gutwaramo amapine, n'ishingiro rihamye bigira uruhare mu kwizerwa no kuramba kwayo.
- Ibiranga umutekano:
- Umutekano ni ikintu cy'ingenzi mu gushushanya sisitemu yo gusudira ya toni 3.
- Ibintu bisanzwe by’umutekano birimo uburyo bwo guhagarara byihutirwa, kurinda umutwaro mwinshi, gushyiraho neza, n’uburinzi bw’umukoresha kugira ngo imikorere ye ikomeze neza.
- Ihuzwa n'ibikoresho byo gusudira:
- Sisitemu yo gusudira yagenewe guhuzwa neza n'ibikoresho bitandukanye byo gusudira, nka MIG, TIG, cyangwa imashini zo gusudira zicukuwe mu mazi.
- Ibi bitanga umusaruro mwiza kandi ushimishije mu gihe cyo gusudira ibice binini.
Sisitemu yo gusudira ya toni 3 ikoreshwa cyane mu nganda nko kubaka amato, gukora imashini ziremereye, gukora amato akoresha umuvuduko, no mu mishinga minini yo gukora ibyuma. Ituma habaho gusudira neza kandi neza ibikoresho biremereye, kunoza umusaruro no gusudira neza mu gihe bigabanya gukenera gukoresha intoki no gushyira ibintu aho biri.
✧ Ibisobanuro by'ingenzi
| Icyitegererezo | Umuzingo wo gusudira wa LPP-03 |
| Ubushobozi bwo Guhindura | Toni 3 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo Gupakira-Drive | Toni 1.5 ntarengwa |
| Ubushobozi bwo gupakira-Idler | Toni 1.5 ntarengwa |
| Ingano y'ubwato | 300~1200mm |
| Hindura Inzira | Guhindura umugozi |
| Imbaraga zo Kuzunguruka kwa Moteri | 500W |
| Umuvuduko wo Kuzenguruka | Icyerekezo cy'ikoranabuhanga cya 100-4000mm/iminota |
| Kugenzura umuvuduko | Umushoferi w'ingufu zihindagurika |
| Amapine y'imizingo | Icyuma gitwikiriwe n'ubwoko bwa PU |
| Sisitemu yo kugenzura | Agasanduku ko kugenzura intoki kari kure n'agace ko gusimbuza amaguru |
| Ibara | RAL3003 UMUTUKU & 9005 UMUKARA / Yahinduwe |
| Amahitamo | Ubushobozi bunini bw'umurambararo |
| Ishingiro ry'amapine y'ingendo akoresha moteri | |
| Agasanduku ko kugenzura intoki gakoresha insinga |
✧ Ikirango cy'ibice bisimbura ibindi
Ku bucuruzi mpuzamahanga, Weldsuccess ikoresha ikirango cy’ibice byose bisimbura ibindi kugira ngo ikoreshwe igihe kirekire. Ndetse n’ibice bisimbura ibindi byangiritse nyuma y’imyaka myinshi, umukoresha ashobora no gusimbuza ibyo bice bisimbura ku isoko ryo mu gace atuyemo byoroshye.
1. Ihinduranya ry'impinduka rikomoka ku kirango cya Damfoss.
2.Moteri ni iya Invertek cyangwa ABB.
3. Ibikoresho by'amashanyarazi ni ikirango cya Schneider.
✧ Sisitemu yo Kugenzura
1. Agasanduku ko kugenzura intoki gafite ikimenyetso cy'umuvuduko wo kuzenguruka, imbere, inyuma, amatara y'amashanyarazi n'ibikoresho byo guhagarika byihutirwa.
2. Akabati gakomeye k'amashanyarazi gafite switch y'amashanyarazi, amatara y'amashanyarazi, alamu, imikorere yo gusubiza ibintu mu buryo bushya n'imikorere yo guhagarika byihutirwa.
3.Pedali y'ibirenge kugira ngo igenzure icyerekezo cyo kuzenguruka.
4. Agasanduku ko kugenzura intoki kadakoresha insinga karaboneka iyo bikenewe.
✧ Impamvu tugomba kuduhitamo
Weldsuccess ikorera mu nganda zicungwa n’ikigo zifite ubuso bwa metero kare 25.000 n’ubuso bw’ibiro.
Tugurisha ibicuruzwa byacu mu bihugu 45 hirya no hino ku isi kandi twishimiye kugira urutonde runini kandi rugenda rukura rw'abakiriya, abafatanyabikorwa n'abakwirakwiza ibicuruzwa ku migabane 6.
Uruganda rwacu rugezweho rukoresha robots na CNC machining centres kugira ngo rwongere umusaruro, ibyo bigatuma abakiriya basubizwa agaciro kabyo binyuze mu kugabanya ikiguzi cyo gukora.
✧ Iterambere ry'umusaruro
Kuva mu 2006, twatsinze sisitemu yo gucunga ubuziranenge ya ISO 9001:2015, tugenzura ubuziranenge uhereye ku byapa by'icyuma by'umwimerere. Iyo itsinda ryacu rishinzwe kugurisha rikomeje gutumiza ku itsinda rishinzwe gutunganya ibicuruzwa, rizongera gusaba igenzura ry'ubuziranenge uhereye ku byapa by'icyuma by'umwimerere kugeza ku iterambere ry'ibicuruzwa bya nyuma. Ibi bizatuma ibicuruzwa byacu byuzuza ibisabwa n'abakiriya.
Muri icyo gihe, ibicuruzwa byacu byose byemejwe na CE kuva mu 2012, bityo dushobora kohereza ibicuruzwa byacu ku isoko ry’i Burayi ku buntu.
✧ Imishinga yabanje








